hoiquanb1
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

đây là nơi giao lưu của các thành viên b1 và trường THPT KRONG NO.....ko phân biệt tuổi tác nhé !

Trang ChínhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Share | 

tinh` ban!!!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
I_cry
cây non
cây non
I_cry

Nữ

tinh` ban!!! Vide
Bài gửiTiêu đề: tinh` ban!!!   tinh` ban!!! Icon_minitimeSun Dec 27, 2009 7:58 pm

]Thỉnh thoảng trên đường đời sẽ có người bạn đến với bạn.Người ấy sẽ hiểu bên trong tâm hồn bạn – dù chỉ là những điều rất nhỏ...
Họ sẽ hiểu tất cả những gì thẳm sâu trong tâm hồn và những gì “làm” nên bạn. Họ sẽ tiếp tục yêu quý bạn và không cần biết những gì ta đã làm, dù cho điều đó có đúng hay sai.
Họ sẽ dám “khám phá” tâm hồn bạn – điều mà những người khác không dám, và chẳng bao lâu họ là một phần của bạn và bạn sẽ rất yêu quý họ. Họ cho bạn nụ cười và chia sẻ với bạn niềm vui,giúp bạn đi qua cuộc sống này mà không để tâm những gì bạn đã làm hay đã nói và cũng chẳng bao giờ chống lại những điều ấy.
Thỉnh thoảng có những chuyện không vui đến với bạn, bạn khóc.Họ sẽ đến bên bạn, an ủi, động viên bạn, cùng bạn bước qua những khó khăn của con đường. Họ luôn quan tâm, luôn đứng bên cổ vũ bạn không được bỏ cuộc sau mỗi lần gục ngã, sau mỗi lần thất bại.”
Trên mỗi bước đường đời, một người bạn như vậy thật quan trọng, thật đáng quý.
Cảm ơn bạn! cảm ơn vì tất cả.
Cảm ơn bạn đã đến bên tôi trong những lúc tôi buồn, những lúc tôi cảm thấy cô đơn,bị bỏ rơi không người quan tâm...
Bạn đã cho tôi biết thế nào là tình bạn.Nhờ có bạn tôi cảm nhận được tình bạn thật đáng quý, thật đáng trân trọng.
Từ sâu thẳm đáy lòng, tôi chỉ muốn nói với bạn một lời “cảm ơn!!!” cho tất cả những gì bạn đã làm cho tôi
Mr_ZeRo_n01
hạt giống
hạt giống
Mr_ZeRo_n01

Nam

tinh` ban!!! Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: tinh` ban!!!   tinh` ban!!! Icon_minitimeTue Dec 29, 2009 8:17 pm

MÌnh cũng có rất nhiều người bạn. Nào là bạn SA, bạn Võ Lâm II...v.v Nhưng càng sung sướng hơn khi có các bạn B1.
I LOVE B1 RỚT RỚT NHIỀU!!!!!!!!!!!!!!!!
I_cry
cây non
cây non
I_cry

Nữ

tinh` ban!!! Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: tinh` ban!!!   tinh` ban!!! Icon_minitimeTue Dec 29, 2009 8:25 pm

Trên thế gian có một thứ yêu thương
Không nguyện thề đến bạc đầu trường cửu
Đó chính là tình chân thành bằng hữu
Luôn bên nhau dù hoạn nạn chông gai.
YanLove
hạt giống
hạt giống
YanLove

Nam

tinh` ban!!! Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: tinh` ban!!!   tinh` ban!!! Icon_minitimeWed Dec 30, 2009 8:48 am

Mr_ZeRo_n01 đã viết:
MÌnh cũng có rất nhiều người bạn. Nào là bạn SA, bạn Võ Lâm II...v.v Nhưng càng sung sướng hơn khi có các bạn B1.
I LOVE B1 RỚT RỚT NHIỀU!!!!!!!!!!!!!!!!
ok Đồng ý vơi ý kiến của chú drunken
Police Luv
hạt giống
hạt giống
Police Luv

Y_h : chang_kho_a1
Nam

tinh` ban!!! Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: tinh` ban!!!   tinh` ban!!! Icon_minitimeWed Dec 30, 2009 12:53 pm

2 thằng kia câm ngay
đây là chỗ 2 thằng mày nói nhãm hả? b-)
anh lại đánh cho jo` Sleep
Sponsored content

tinh` ban!!! Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: tinh` ban!!!   tinh` ban!!! Icon_minitime

tinh` ban!!!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang