hoiquanb1
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

đây là nơi giao lưu của các thành viên b1 và trường THPT KRONG NO.....ko phân biệt tuổi tác nhé !

Trang ChínhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Share | 

Nỗi nhớ nào dành cho anh

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
_XuZi_
hạt giống
hạt giống
_XuZi_

Nữ

Nỗi nhớ nào dành cho anh Vide
Bài gửiTiêu đề: Nỗi nhớ nào dành cho anh   Nỗi nhớ nào dành cho anh Icon_minitimeWed Dec 30, 2009 1:44 pm

Lại 1 ngày âm thầm k0 anh lặng lẽ trôi qua , ko biết đã bắt đầu từ bao giờ em đã quen với cảm giác ko có anh , có lẽ thời gian xa anh nhiều hơn thời gian được ở bên anh nên đã hình thành cho em thói quen sống ko có anh

Dạo này ko biết sao nhiều chuyện xảy ra qua' làm cho em cảm thấy mệt mỏi , em rất cần có anh ở bên để tâm sự , để kể cho anh nghe hết tất cả những chuyện vui cũng như những chuyện ko vui.

À mà làm gì có chiện vui , vì đó là khoảng thời gian ko anh mà .
Từ bao giờ anh đã càng lúc càng xa em , ko biết có phải do nghĩ nhìu nên nghĩ bậy ko ?
Em cứ có cảm giác hình như anh ko còn quan tâm đến em nữa.
Em ko còn là người quan trọng nhất với anh nữa.
Vị trí của em trong lòng anh cũng ko còn được ở vị trí cao nữa.
Anh có thể sống mà ko nghĩ gì đến em.
Anh có thể sống mà ko cần có em .
Hay là anh đã tìm được người khác tốt
Em đa nghi qua' đúng ko , nhưng điều đó ko phải là ko thể xảy ra !
Anh đâu có biết em nhớ anh bao nhiêu.
Anh đâu có biết anh quan trọng bao nhiêu.
Anh đâu có biết em cần anh bao nhiêu ,
Tuy rằng lâu ngày ko được gặp anh nhưng em vẫn luôn chờ đợi , chờ 1 điều gì đó tưởng chừng như rất nhỏ nhoi nhưng đối với em nó vô cùng to lớn , em luôn chú ý vào điện thoại để mong chờ 1 điều gì đó .

Chờ 1 tin nhắn của anh .
Chờ có lúc anh bất giác nghĩ đến em và gọi cho em , thật nhỏ nhoi nhưng hình như vẫn ko thể nào xảy ra được . em chỉ còn biết ngồi nhìn và chờ đợi , em vẫn có thể gọi cho anh , nhưng sao em chỉ mở điện thoại lên rồi lại bỏ xuống , có lẽ vì em ko dám .

Anh ko biết mỗi lần anh bất ngờ nhắn tin cho em , em vui đến dường nào , ui sao mới nghĩ đến đây mắt em đã nhòa đi vì nước mắt ko còn nhìn thấy bàn phím nữa rồi.

Anh đâu biết hằng đêm nhớ anh em luôn ngặp tràn trong nước mắt , nhớ anh em ko thể nào ngăn cho mình ko khóc được , nhưng ko sao em không buồn đâu .

Em biết vị trí của mình là ở đâu.
Em sẽ trở về đúng vị trí của mình.
Giờ điều em có thể làm chỉ còn là âm thầm lặng lẽ để yêu anh , chờ đợi 1 lúc nào đó anh bùn và nhớ đến em , như thế có lẽ là hạnh phúc lắm rồi
I_cry
cây non
cây non
I_cry

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Nỗi nhớ nào dành cho anh   Nỗi nhớ nào dành cho anh Icon_minitimeWed Dec 30, 2009 2:53 pm

trong tình yêu,đừng bao giờ hối hận khi mình đã quá yêu 1 ai bạn à vì khi yêu thật nhiều 1 ai đó trái tim ta sẽ thấy ấm hơn và ko lạnh giá. yêu là chấp nhận bước đi khi tình yêu ko thể níu giữ nữa.
I_cry
cây non
cây non
I_cry

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Nỗi nhớ nào dành cho anh   Nỗi nhớ nào dành cho anh Icon_minitimeWed Dec 30, 2009 2:54 pm

vẫn mãi yêu và chờ đợi trong vô vọng, dù người đó có trờ về hay ko.yêu rồi thất vọng nhưng ko yêu làm sao biết mình đã từng rất hi vọng
............cứ giữ lại một tình yêu vẹn nguyên, tha thiết hơn lúc đầu

Khi bạn yêu một người như vậy thì quên người đó là không thể đâu, cố quên thì càng nhớ, bạn đã nghe chưa? Sao không để nỗi nhớ đó qua 1 bên, rồi tìm cho mình một cái gì đó để làm, một ai đó để quan tâm.
Bạn sẽ không quên được người đó tại sao bạn không nghĩ đến người đó với một hướng khác, nghĩ là người đó có hạnh phúc không, có vui vẻ không khi không có bạn bên cạnh. Nếu ra đi là tốt cho người đó thì hãy để người ta ra đi rồi cầu cho người ta có những điều tốt đẹp nhất!
...
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Nỗi nhớ nào dành cho anh   Nỗi nhớ nào dành cho anh Icon_minitime

Nỗi nhớ nào dành cho anh

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang