hoiquanb1
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

đây là nơi giao lưu của các thành viên b1 và trường THPT KRONG NO.....ko phân biệt tuổi tác nhé !

Trang ChínhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Share | 

Một ngày bình yên..

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
I_cry
cây non
cây non
I_cry

Nữ

Một ngày bình yên.. Vide
Bài gửiTiêu đề: Một ngày bình yên..   Một ngày bình yên.. Icon_minitimeWed Dec 30, 2009 7:35 am

Very Happy Đâu phải cứ khi nào biết yêu đôi mắt mới biết xốn xang.
Đâu phải cứ khi nào biết yêu trái tim mới bồi hồi đập.
Mình vẫn chưa iu ^^

Có một ngày mình có thể mở tung cửa sổ , lùa gió vào lòng và mơ tưởng vể một ngày mai xa xôi.
Có một ngày mình có thể thoải mái dạo bước trong sân trường mà không cần để ý xem người đó đang ngồi ở đâu , làm gì.
Có một ngày mình có thể tung tăng cùng bạn bè trên phố , không còn phải.....chết đứng giữa đường khi bỗng dưng bắt gặp người ấy ngay trước mặt ^^.
Có một ngày mình cho phép mình luộm thuộm một tẹo khi đến trường vì một sáng dậy muộn , vô tư một tẹo khi đưa tay quàng vai thằng bạn kế bên mà không sợ có một người đang chăm chăm ngó mình ở đằng sau ^^.
Có một ngày thay vì đứng ngồi không yên nhớ về một người mình có thể chỉ ăn ngủ, ăn ngủ, rùi lại ăn ngủ, không suy nghĩ , không lo âu ,^^...Có một ngày như thế........là ngày mình để hình bóng của một người trôi tuột khỏi con tim.......cũng là ngày bình yên nhất trên đời của mình , ngày không phải iu, không phải nhớ, không phải buồn, cũng chẳng phải ghen ^^....
Khi không iu, cũng là một hạnh phúc...........đúng hông? !^^
" Có khi trời mưa
cùng bâng khuâng nghe lời mưa hát
Và mùa đông tình yêu xa cách
vẫn mong chờ ngày mai tươi sáng
Có khi buồn em vẫn cười
rồi khi khóc òa như bóng mưa
Đừng vội yêu trái tim nhỏ bé
cứ vui đùa hồn nhiên ca hát
Ngày mai có nắng sớm về
đem yêu thương đong cho giấc mơ..............."

Very Happy